ब्रेकिंगमहाराष्ट्र

खोट्या ढोंगी धर्मनिरपेक्षतेवर हिंदुहृदयसम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांनी नेहमीच प्रहार केले – पुंडे

दत्ता पुंडे

खोट्या ढोंगी धर्मनिरपेक्षतेवर हिंदुहृदयसम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांनी नेहमीच प्रहार केले – पुंडे

कोपरगाव दत्ता पुंडे – खोट्या ढोंगी धर्मनिरपेक्षतेवर हिंदुहृदयसम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांनी नेहमीच प्रहार केले. मतांच्या राजकारणासाठी विशिष्ट धर्माच्या लोकांचे लांगुलचालन करतांना हिंदूंना सापत्न भावाची वागणूक देणाऱ्या राजकारण्यांवर बाळासाहेब नेहमीच परखडपणे टिका करत. या देशात हिंदूंना तुम्ही हिंदू आहात त्याचा गर्व बाळगा व तुमच्या मतांची किंमत ओळखा ही जाणीव करून दिली. असे मनोगत योग साधीकांचे वतीने अभिवादन करताना महिला आघाडीच्या तालुकाध्यक्ष विमल पुंडे (योग शिक्षिका) यांनी व्यक्त केले.

बातमी शेअर करण्यासाठी खाली क्लिक करा

दत्ता पुंडे

सदरील राज योग समाचार न्युज वेब पोर्टल मधील प्रसिध्द झालेला मजकुर बातम्या व जाहिराती तसेच व्हीडीओ यासांठी मजकुराबद्दल संपादक व संपादकीय मंडळ सहमत असेलच असे नाही. जरी काही वाद  उद्भवल्यास न्याय क्षेत्र कोपरगाव राहिल. संपादक - दत्ता पुंडे 9657783119 

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे